Meistaradeild kvenna | Úrslit 5.umferðar | Vardar enn taplausar

það fóru 4 leikir fram í 5.umferð Meistaradeildar kvenna í dag en línurnar í riðlunum eru heldur betur farnar að skýrast. Vardar eru enn taplausar eftir fimm leiki og þær verða teljast líklegar til þess að komast í Final4. Umferðinni lýkur svo á morgun með tveimur leikjum. Í D-riðli tekur Bietigheim á móti Buducnost og í C-riðli er það leikur Thüringer og Larvik en sá leikur er í beinni útsendingu á SportTV og hefst hann kl. 13.00.

A-riðill

Vistal Gdynia 28-36 NFH(10-15)
Mörk Vistal Gdynia:Katarzyna Janiszewska 6, Patrycja Kulwinska 6, Joanna Kozlowska 4, Joanna Szarawaga 4, Alicja Pekala 2, Kinga Gutkowska 2, Paulina Uscinowicz 2, Aleksandra Zych 1, Patricia Matieli Machado 1.
Varin skot:Weronika Kordowiecka 9, Malgorzata Gapska 1.
Mörk NFH:Johanna Westberg 11, Sarah Iversen 5, Kristina Kristiansen 5, Anna Lagerquist 4, Matilde Kondrup Nielsen 3, Ayaka Ikehara 3, Angelica Wallén 2, Celine Lundbye Kristiansen 2, Tiril Merg 1.
Varin skot:Cecilie Greve 12.

RK Krim 30-33 CSM Bucuresti(16-17)
Mörk RK Krim:Aneta Benko 7, Tjasa Stanko 6, Elizabeth Omoregie 5, Alja Koren 5, Nina Zulic 2, Lamprini Tsakalou 2, Olga Perederiy 2, Polona Baric 1.
Varin skot:Amra Pandzic 9, Misa Marincek 1.
Mörk CSM Bucuresti:Cristina Neagu 9, Isabelle Gulldén 6, Amanda Kurtovic 5, Marit Malm Frafjord 4, Iulia Vasilica Curea 4, Ona Andreea Manea 2, Aneta Udristoiu 1, Line Anna Ryborg Jörgensen 1, Bianca Bazaliu 1.
Varin skot:Paula Claudia Ungureanu 5, Jelena Grubisic 3.

B-riðill

Brest 23-29 Rostov-Don(14-15)
Mörk Brest:Melinda Anamaria Geiger 6, Louise Sand 4, Pauline Coatanea 4, Lindsay Burlet 3, Marion Limal 3, Amandine Lagattu 1, Sladana Pop-Lazic 1, Jovana Stoiljkovic 1.
Varin skot:Cleopatre Darleux 15.
Mörk Rostov-Don:Iuliia Managarova 8, Ana Paula Rodrigues Belo 5, Katarina Bulatovic 5, Anna Vyakhireva 4, Alexandrina Cabral Barbosa 4, Ekaterina Ilina 2, Siraba Dembele 1.
Varin skot:Mayssa De Oliveira Pessoa 8, Anna Sedoykina 4.

Midtjylland 24-27 Györi(12-14)
Mörk Midtjylland:Veronica Kristiansen 11, Louise Burgaard 6, Emma Cecilie Uhrskov Friis 2, Annika Jakobsen 2, Sabine Pedersen 2, Tonje Loeseth 1.
Varin skot:Sabine Englert 15.
Mörk Györi:Nora Mørk 13, Stine Bredal Oftedal 5, Szidonia Puhalak 3, Anita Görbicz 2, Eduarda Amorim 2, Yvette Broch 2.
Varin skot:Kari Aalvik Grimsbø 9, Eva Kiss 3.

C-riðill

FTC 28-29 Vardar(12-16)
Mörk FTC:Nerea Pena Abaurrea 8, Laura Van Der Heijden 4, Dorottya Faluvegi 4, Aniko Kovacsics 4, Greta Marton 3, Zita Szucsanszki 2, Nadine Schatzl 1, Viktoria Lukacs 1, Danick Snelder 1.
Varin skot:Blanka Biro 10.
Mörk Vardar:Andrea Penezic 9, Alexandra Lacrabere 5, Dragana Cvijic 5, Jovanka Radicevic 4, Tatiana Khmyrova 3, Polina Kuznetsova 1, Barbara Lazovic 1, Sara Ristovska 1.
Varin skot:Amandine Leynaud 10, Inna Suslina 3.

D-riðill

Vipers 22-25 Metz(11-12)
Mörk Vipers:Linn Jorum Sulland 6, Jeanett Kristiansen 6, Emilie Hegh Arntzen 4, Tonje Refsnes 3, Malin Larsen Aune 3.
Varin skot:Katrine Lunde 5, Sakura Hauge 3.
Mörk Metz:Ana Gros 7, Grace Zaadi Deuna 5, Jurswailly Luciano 4, Manon Houette 3, Meline Nocandy 2, Beatrice Edwige 1, Laura Flippes 1, Orlane Kanor 1, Marion Maubon 1.
Varin skot:Marina Rajcic 15.

Deila