Evrópudeildin | Milan og Atalanta í ham | Allt í þvælu hjá Everton | Arsenal tapaði

Mynd: NordicPhotos/Getty

Ítölsku liðin Milan og Atalanta voru í miklu stuði í fimmtu og næstsíðustu umferð riðlakeppni Evrópudeildarinnar í knattspyrnu í kvöld, skoruðu sín hvor fimm mörkin og sigla örugglega áfram í keppninni. Milan kjöldró Austria frá Vín 5-1 á meðan Atalanta gerði góða ferð á Goodison Park í Liverpool og rúllaði þar yfir heimamenn í Everton, sömuleiðis 5-1. Gylfi Þór Sigurðsson var ekki í leikmannahópi Everton. Arsenal tapaði fyrir Köln, en vann fyrstu fjóra leiki sína í H-riðli og er komið áfram.

A-riðill:
FC Astana 2-3 Villarreal
1-0 Junior Kabananga 22.mín
1-1 Daniel Raba 39.mín.
1-2 Cedric Bakambu 65.mín.
1-3 Cedric Bakambu 83.mín.
2-3 Patrick Twumasi 88.mín.
Maccabi Tel Aviv 0-2 Slavia Prag
0-1 Josef Husbauer 45.mín.
0-2 Josef Husbauer 54.mín.
Villarreal 11 stig, Slavia Prag 8 stig, FC Astana 7 stig, Maccabi Tel Aviv 1 stig.

B-riðill:
Partizan Belgrad 2-1 Young Boys
1-0 Leandre Tawamba Kana 12.mín.
1-1 Nicolas Ngamaleu 25.mín.
2-1 Ognjen Ozegovic 53.mín.
Skenderbeu 3-2 Dynamo Kiev
0-1 Viktor Tsigankov 16.mín.
1-1 Sabien Lilaj 18.mín.
2-1 Segun James Adeniyi 53.mín.
3-1 Ali Sowe 57.mín.
3-2 Nazariy Rusyn 90.mín.
Dynamo Kiev 11 stig, Partizan Belgrad 6 stig, Young Boys 4 stig, Skenderbeu 3 stig

C-riðill:
Braga 3-1 Hoffenheim
1-0 Marcelo Goiano 1.mín.
1-1 Mark Uth 74.mín.
2-1 Fransergio 81.mín.
3-1 Fransergio 90.mín.
Ludogoretz Razgrad 1-2 Basaksehir
0-1 Edin Visca 20.mín.
0-2 Kerim Frei Koyunlu 27.mín.
1-2 Marcelinho 65.mín.
Braga 10 stig, Ludogorets Razgrad 8 stig, Basaksehir 5 stig, Hoffenheim 4 stig.

D-riðill:
AC Milan 5-1 Austria Vín
0-1 Christoph Monschein 21.mín.
1-1 Ricardo Rodriguez 27.mín.
2-1 André Silva 36.mín.
3-1 Patrick Cutrone 42.mín.
4-1 André Silva 70.mín.
5-1 Patrick Crutone 90.mín.
AEK 2-2 Rijeka
0-1 Alexander Gorgon 8.mín.
0-2 Alexander Gorgon 26.mín.
1-2 Sergio Ezequiel Araujo 45.mín.
2-2 Lazaros Christodoulopoulos 55.mín.
AC Milan 11 stig, AEK 6 stig, Rijeka 6 stig, Austria Vín 4 stig.

E-riðll:
Everton 1-5 Atalanta
0-1 Bryan Cristante 12.mín.
0-2 Bryan Cristante 64.mín.
1-2 Sandro Ramirez 71.mín.
1-3 Robin Gosens 86.mín.
1-4 Andreas Cornelius 88.mín.
1-5 Andreas Cornelius 90.mín.
Lyon 4-0 Apollon Limassol
1-0 Mouctar Diakhaby 29.mín.
2-0 Nabil Fekir 32.mín.
3-0 Mariano Diaz 67.mín.
4-0 Myziane Maolida 90.mín.
Atalanta 11 stig, Lyon 11 stig, Apollon Limassol 3 stig, Everton 1 stig.

F-riðill:
Lokomotiv Mosvka 2-1 FC Kaupmannahöfn
1-0 Jefferson Farfán 17.mín.
1-1 Benjamin Verbic 31.mín.
2-1 Jefferson Farfán 51.mín.
FC Sheriff 1-0 Zlin
1-0 Jairo 11.mín.
FC Sheriff 9 stig, Lokomotiv Moskva 8 stig, FC Kaupmannahöfn 6 stig, Zlin 2 stig.

G-riðill:
Lugano 1-0 Hapoel Beer Sheeva
1-0 Carlinhos 50.mín.
Viktoria Plzen 2-0 FCSB
1-0 Milan Petrzela 49.mín.
2-0 Jan Kopic 76.mín.
FCSB 10 stig, Viktoria Plzen 9 stig, Lucano 6 stig, Hapoel Beer Sheeva 4 stig.

H-riðill:
BATE 0-0 Rauða stjarnan
FC Köln 1-0 Arsenal
1-0 Sehrou Guirassy 62.mín.
Arsenal 10 stig, Rauða stjarnan 6 stig, FC Köln 6 stig, BATE 5 stig.

I-riðill:
Konyaspor 1-1 Marseille
1-0 Nejc Skubic 82.mín.
1-1 Wilfred Moke (sjm) 90.mín.
Jordan Amavi (M) – rautt á 80.mín.
Salzburg 3-0 Vitoria de Guimaraes
1-0 Munas Dabbur 26.mín.
2-0 Andreas Ulmer 45.mín.
3-0 Hee-Chan Hwang 67.mín.
Salzburg 11 stig, Marseille 7 stig, Konyaspor 5 stig, Vitoria de Guimaraes 4 stig.

J-riðill:
Athletic Bilbao 3-2 Hertha Berlin
0-1 Matthew Leckie 26.mín.
1-1 Aritz Aduriz 35.mín.
1-2 Davie Selke 36.mín.
2-2 Aritz Aduriz 66.mín.
3-2 Inaki Williams 82.mín.
Östersunds 2-0 Zorya
1-0 Dmytro Grechyshkin (sjm) 40.mín.
2-0 Saman Ghoddos 78.mín.
Östersunds 10 stig, Athletic Bilbao 8 stig, Zorya 6 stig, Hertha Berlin 4 stig.

K-riðill:
Lazio 1-1 Vitesse
0-1 Bryan Linssen 13.mín.
1-1 Luis Alberto 42.mín.
Nice 3-1 Zulte-Waregem
1-0 Mario Balotelli 5.mín.
2-0 Mario Balotelli 31.mín.
2-1 Brian Hamalainen 81.mín.
3-1 Adrien Tameze Aoutsa 85.mín.
Lazio 13 stig, Nice 9 stig, Zulte-Waregem 4 stig, Vitesse 2 stig.

L-riðill:
Rosenborg 0-1 Real Sociedad
0-1 Mikel Oyarzabal 90.mín.
Zenit St.Pétursborg 2-1 Vardar
1-0 Dmitry Poloz 16.mín.
2-0 Emiliano Ariel Rigoni 43.mín.
2-1 Dejan Blazevski 90.mín.
Zenit St.Pétursborg 13 stig, Real Sociedad 12 stig, Rosenborg 4 stig, Vardar 0 stig.

Deila